
| Sedan na Dongfeng mai inganci da inganci mai kyau na S60 EV na 2022 | |
| Samfuri | Nau'in yau da kullun |
| Shekarar samarwa | Shekarar 2022 |
| Bayani na asali | |
| tsayi/faɗi/tsawo(mm) | 4705*1790*1540 |
| tushen tayoyin mota (mm) | 2700 |
| nauyin da aka rage (kg) | 1661 |
| Tsarin wutar lantarki | |
| nau'in baturi | Batirin lithium na Ternary |
| ƙarfin baturi (kWh) | 57 |
| Nau'in akwatin gear | rabon gudu mai ƙayyadadden gudu guda ɗaya |
| nau'in janareta | injin maganadisu na dindindin |
| Ƙarfin janareta (ƙimar/mafi girma) (kW) | 40/90 |
| karfin juyi na janareta (ƙimar/max.) (Nm) | 124/280 |
| millage cajin lokaci ɗaya (km) | 415 |
| matsakaicin gudu (km/h) | 150 |
| Lokacin caji na wutar lantarki Nau'in sauri/Nau'in jinkirin (h) | sake caji a hankali (5% -100%): kimanin awa 11 |
| Caji mai sauri (10% - 80%): awa 0.75 | |
Tsarin sanyaya iska (tare da tace iska)
Tagar lantarki (an rufe ta da na'urar sarrafawa ta nesa tare da hannun hana ɗaurewa)
Dannawa ɗaya don ɗaga taga / rufe taga
Aikin dumama da narkewar taga na baya
Ikon wutar lantarki na madubin baya