Sabis na bayan-tallace-tallace na ƙasashen waje
Tsarin Sabis: Sanya abokan ciniki a matsayin fifikonmu kuma mu sa su saya da amfani da kayayyakinmu ba tare da damuwa ba.
Manufar Sabis: Ƙwararru, mai dacewa da inganci sosai
Wuraren Gyara Masu Daɗi
Wurin Sabis: >600; Matsakaicin Radius na Sabis: <100km
Isasshen Ajiye Kayayyaki
Tsarin garanti na sassa uku tare da ajiyar kayan gyara na yuan miliyan 30
Ƙungiyar Sabis ta Ƙwararru
Horar da takardar shaidar aiki kafin a fara aiki ga dukkan ma'aikata
Ƙungiyar Tallafin Fasaha tare da Manyan Masu Fasaha
Tsarin tallafin fasaha na matakai huɗu
Martani Mai Sauri na Tallafin Sabis
Kurakurai na gaba ɗaya: an warware su cikin awanni 2-4; manyan kurakurai: an warware su cikin kwanaki 3
SUV






MPV



Sedan
EV



