• img SUV
  • img MPV
  • img Sedan
  • img EV
lz_probanner_icon01
lz_pro_01

Mai Kaya Zinare na China don Iyali Sabuwar Motar Makamashi Fengye 30X Motar Lantarki Mai Rahusa

Da farko dai, daga bayyanar, fuskar gaba taForthingS60 EV yana da kyau sosai, mai sauƙi kuma ana iya gane shi. Sannan, ana amfani da ƙirar fitilar kai mai kaifi, kuma matakin gane shi yana da girma sosai. Motar tana da fitilun gudu na LED da rana, daidaita tsayin fitilar kai, buɗewa da rufewa ta atomatik, da sauransu. Idan aka zo gefen jikin motar, girman jikin motar shine 4745MM*1790MM*1550MM. Motar tana ɗaukar layuka cikakke, kuma gefen motar yana jin sanyi sosai. Tare da manyan tayoyi masu kauri masu kauri, siffar tana jan hankali. A bayan motar, gabaɗayan siffarForthingTashin motar S60 EV yana kama da fuskar gaba, kuma fitilun bayan motar suna da kyau sosai, tsafta da kuma wartsakewa.


Siffofi

S60 S60
curve-img
  • Kyawawan hangen nesa
  • Kyakkyawan kayan ado na ciki
  • Nishaɗin kimiyya da fasaha
  • Daɗi da dacewa

Babban sigogi na samfurin abin hawa

    Sedan na Dongfeng mai inganci da inganci mai kyau na S60 EV na 2022

    Samfuri

    Nau'in yau da kullun

    Shekarar samarwa

    Shekarar 2022

    Bayani na asali
    tsayi/faɗi/tsawo(mm)

    4705*1790*1540

    tushen tayoyin mota (mm)

    2700

    nauyin da aka rage (kg)

    1661

    Tsarin wutar lantarki
    nau'in baturi

    Batirin lithium na Ternary

    ƙarfin baturi (kWh)

    57

    Nau'in akwatin gear

    rabon gudu mai ƙayyadadden gudu guda ɗaya

    nau'in janareta

    injin maganadisu na dindindin

    Ƙarfin janareta (ƙimar/mafi girma) (kW)

    40/90

    karfin juyi na janareta (ƙimar/max.) (Nm)

    124/280

    millage cajin lokaci ɗaya (km)

    415

    matsakaicin gudu (km/h)

    150

    Lokacin caji na wutar lantarki Nau'in sauri/Nau'in jinkirin (h)

    sake caji a hankali (5% -100%): kimanin awa 11

    Caji mai sauri (10% - 80%): awa 0.75

tsarin gine-gine

  • Motar lantarki mai sauri da sauri da ake sayarwa mai tsada Dongfeng-EV-S60 da kuma motar lantarki mai sauri da kuma motar lantarki mai sauri da ake caji da sauri don siyarwa7

    01

    Kyawawan hangen nesa

    Fitilar hazo mai yawan shiga gaban mai shiga
    Fitilar haɗin gwiwa ta baya ta LED
    gilashin kore na gaba da na baya

    02

    Kyakkyawan kayan ado na ciki

    Cikin gida mai laushi mai daɗi; Teburin kayan aiki na filastik mai laushi na zamani; Sitiyarin aiki mai yawa; An daidaita kujerar direba 4.

  • EV-S60-CIKAKKEN BAYANI 4

    03

    Nishaɗin kimiyya da fasaha

    Ku raka ni da aikin komawa gida; ramin toshe na USB da iPod; tsarin wayar hannu ta Bluetooth ba tare da hannu ba; Sautin lasifika mai kewaye (YAWAN YAWAN).

EV-S60-CIKAKKEN BAYANI5

04

Daɗi da dacewa

Tsarin sanyaya iska (tare da tace iska)
Tagar lantarki (an rufe ta da na'urar sarrafawa ta nesa tare da hannun hana ɗaurewa)
Dannawa ɗaya don ɗaga taga / rufe taga
Aikin dumama da narkewar taga na baya
Ikon wutar lantarki na madubin baya

Cikakkun bayanai

  • Ciki

    Ciki

    Dangane da cikin motar, Forthing S60 EV ya ci gaba da ƙirar na'urar wasan bidiyo ta Forthing S50 EV, amma girman allon nunin multimedia ɗinsa ya ƙaru daga inci 8 zuwa inci 10.25.

  • Panel ɗin Kayan Aiki

    Panel ɗin Kayan Aiki

    Tsarin allon kayan aiki abin birgewa ne, kuma yana da ɗan takaituwa sosai.

  • Kujeru masu kama da fata

    Kujeru masu kama da fata

    Motar tana amfani da kujerun da suka yi kama da na fata, waɗanda aka naɗe su a wurinsu kuma jin daɗin gaba ɗaya abin karɓa ne.

bidiyo

  • X
    Forthing S50 EV

    Forthing S50 EV

    A matsayin sabon samfurin da aka gina a kan Forthing S50 EV, Forthing S60 EV galibi yana daidaita ƙirar fuskar gaba bisa ga manufar kiyaye tsarin jikin ba tare da canzawa ba, gami da sabon rukunin hasken gaba da kuma baƙar grille ta gaba da aka rufe.