
| Motar Dongfeng T5 mai inganci da sabon ƙira | |||
| Samfuri | 1.5T/6MT Nau'in jin daɗi | Nau'in alfarma 1.5T/6MT | Nau'in alfarma na 1.5T/6CVT |
| Girman | |||
| tsawon × faɗi × tsayi (mm) | 4550*1825*1725 | 4550*1825*1725 | 4550*1825*1725 |
| ƙafar ƙafa [mm] | 2720 | 2720 | 2720 |
| Tsarin wutar lantarki | |||
| Alamar kasuwanci | Mitsubishi | Mitsubishi | Mitsubishi |
| samfurin | 4A91T | 4A91T | 4A91T |
| mizanin fitar da hayaki | 5 | 5 | 5 |
| Gudun Hijira | 1.5 | 1.5 | 1.5 |
| Fom ɗin shigar iska | Turbo | Turbo | Turbo |
| Girman silinda (cc) | 1499 | 1499 | 1499 |
| Adadin silinda: | 4 | 4 | 4 |
| Adadin bawuloli a kowace silinda: | 4 | 4 | 4 |
| Rabon matsi: | 9.5 | 9.5 | 9.5 |
| Hakora: | 75 | 75 | 75 |
| Ciwon zuciya: | 84.8 | 84.8 | 84.8 |
| Matsakaicin ƙarfin lantarki (kW): | 100 | 100 | 100 |
| Matsakaicin Ƙarfin Nisa: | 110 | 110 | 110 |
| Matsakaicin gudu (km/h) | 160 | 160 | 160 |
| Saurin wutar lantarki mai ƙima (RPM): | 5500 | 5500 | 5500 |
| Matsakaicin ƙarfin juyi (Nm): | 200 | 200 | 200 |
| Matsakaicin saurin karfin juyi (RPM): | 2000-4500 | 2000-4500 | 2000-4500 |
| Fasaha ta musamman ta injina: | MIVEC | MIVEC | MIVEC |
| Siffar mai: | Fetur | Fetur | Fetur |
| Lakabin man fetur: | ≥92# | ≥92# | ≥92# |
| Yanayin samar da mai: | Maki da yawa | Maki da yawa | Maki da yawa |
| Kayan kan silinda: | aluminum | aluminum | aluminum |
| Kayan silinda: | aluminum | aluminum | aluminum |
| Ƙarar tanki (L): | 55 | 55 | 55 |
| Akwatin gear | |||
| Watsawa: | MT | MT | Watsa CVT |
| Adadin giya: | 6 | 6 | babu stepless |
| Yanayin sarrafa saurin canzawa: | Na'urar sarrafa nesa ta kebul | Na'urar sarrafa nesa ta kebul | Ana sarrafa ta hanyar lantarki ta atomatik |
| Tsarin chassis | |||
| Yanayin tuƙi: | Mai gabatar da gubar | Mai gabatar da gubar | Mai gabatar da gubar |
| Kula da kama: | Ƙarfin ruwa, tare da iko | Ƙarfin ruwa, tare da iko | x |
| Nau'in dakatarwar gaba: | Nau'in dakatarwa mai zaman kansa na McPherson + sandar daidaita mai juyawa | Nau'in dakatarwa mai zaman kansa na McPherson + sandar daidaita mai juyawa | Nau'in dakatarwa mai zaman kansa na McPherson + sandar daidaita mai juyawa |
| Nau'in dakatarwa na baya: | Dakatarwar baya mai zaman kanta mai yawa - mahaɗi | Dakatarwar baya mai zaman kanta mai yawa - mahaɗi | Dakatarwar baya mai zaman kanta mai yawa - mahaɗi |
| Kayan tuƙi: | Tuƙi mai amfani da wutar lantarki | Tuƙi mai amfani da wutar lantarki | Tuƙi mai amfani da wutar lantarki |
| Birki na gaba: | Faifan da ke da iska | Faifan da ke da iska | Faifan da ke da iska |
| Birki na baya: | faifan diski | faifan diski | faifan diski |
| Nau'in birki na ajiye motoci: | Ajiye motoci ta lantarki | Ajiye motoci ta lantarki | Ajiye motoci ta lantarki |
| Bayanan Taya: | 215/60 R17 (alamar gama gari) | 215/60 R17 (alamar gama gari) | 215/55 R18 (alamar farko) |
| Tsarin taya: | Meridian na yau da kullun | Meridian na yau da kullun | Meridian na yau da kullun |
| Tayar ajiya: | √t165/70 R17 (zoben ƙarfe) | √t165/70 R17 (zoben ƙarfe) | √t165/70 R17 (zoben ƙarfe) |
| Tsarin aminci | |||
| Jakar iska ta wurin zama na direba: | √ | √ | √ |
| Jakar iska mai taimakawa: | √ | √ | √ |
| Belin kujera na gaba: | √(uku) | √(uku) | √(uku) |
| Belin kujera na layi na biyu: | √(uku) | √(uku) | √(uku) |
| Kayan aikin kujerun yara na ISO FIX: | √ | √ | √ |
| Injin hana sata ta lantarki: | √ | √ | √ |
| Makullin sarrafawa na tsakiya: | √ | √ | √ |
| Makullin ƙofar tsaron yara: | √ | √ | √ |
| Kullewa ta atomatik: | √ | √ | √ |
| Buɗewa ta atomatik bayan karo: | √ | √ | √ |
| Maɓallin inji: | √ | √ | √ |
| Maɓallin nesa: | √ | × | × |
| Maɓallin wayo: | × | √ | √ |
| Tsarin shiga mara maɓalli: | × | √ | √ |
| Tsarin farawa mai maɓalli ɗaya: | × | √ | √ |
| ABS anti-kulle: | √ | √ | √ |
| Rarraba ƙarfin birki (EBD/CBD): | √ | √ | √ |
| Fifikon birki: | √ | √ | √ |
| Taimakon birki (HBA/EBA/BA, da sauransu): | √ | √ | √ |
| Kula da jan hankali (ASR/TCS/TRC, da sauransu): | √ | √ | √ |
| Kula da daidaiton abin hawa (ESP/DSC/VSC, da sauransu): | √ | √ | √ |
| Taimakon hawa dutse: | √ | √ | √ |
| Filin ajiye motoci ta atomatik: | √ | √ | √ |
| Na'urar sa ido kan matsin lamba ta taya: | × | × | × |
| Radar ajiye motoci ta gaba: | × | × | × |
| Radar mai juyawa ta baya: | √ | √ | √ |
| Hoton Astern (tare da aikin bin diddigin waƙoƙi): | √ | √ | √ |
| Layin sitiyari mai naɗewa: | √ | √ | √ |
| Ƙararrawa ta iyakance gudu: | √ | √ | √ |
| Tsarin jin daɗi | |||
| Rufin rana na yau da kullun na lantarki: | √ | √ | √ |
| Hasken rana mai haske na lantarki: | × | × | × |
| Kula da na'urar sanyaya iska: | Mota | Mota | Mota |
| Kafin sanyaya iska: | √ | √ | √ |
| Wurin fita na bayan kujera: | √ | √ | √ |
| Tacewar shigarwar iska: | √ | √ | √ |
| Tsarin Sauƙi | |||
| Mashin goge gilashi na tagogi na gaba: | gogewa na ƙasa + gogewa na yau da kullun | gogewa na ƙasa + gogewa na yau da kullun | gogewa na ƙasa + gogewa na yau da kullun |
| Sandar wiper mai daidaitawa akai-akai: | √ | √ | √ |
| Mashin gogewa mai motsawa: | × | × | × |
| Sandar gogewa mai daidaitawa: | × | × | × |
| gogewa/ gogewa ta baya: | √ | √ | √ |
| Tagar baya tare da layin waya: | √ | √ | √ |
| Daidaita injin don madubin baya na waje: | √ | √ | √ |
| Dumama madubin baya na waje: | × | √ | √ |
| Naɗe madubin baya na waje ta atomatik: | × | × | × |
| Tagar wutar lantarki ta gaba: | √ | √ | √ |
| Tagogi masu ƙarfi na baya: | √ | √ | √ |
| Ɗaga tagar lantarki mai maɓalli ɗaya: | √ | √ | √ |
| Aikin hana tsunkule na taga: | √ | √ | √ |
| Na'urar sarrafawa daga nesa don buɗewa da rufe Windows: | √ | √ | √ |
| Rufin rana mai rufewa daga nesa: | √ | √ | √ |
| Madubin baya na ciki wanda ke hana walƙiya: | Manual | Manual | Manual |
| Tsarin ciki | |||
| Ciki: | SX5F | SX5F | SX5F |
| Teburin kayan aiki: | Mai laushi (SX5F) | Mai laushi (SX5F) | Mai laushi (SX5F) |
| Allon ƙaramin kayan aiki: | SX5F | SX5F | SX5F |
| Tarin farantin tsaro na ƙofa: | SX5F | SX5F | SX5F |
| Kayan ado na ɓangaren wasan bidiyo na tsakiya: | SX5F | SX5F | SX5F |
| Firam ɗin Tuyere a ɓangarorin biyu na dashboard: | Baƙin fenti mai matte na ƙarfe | Baƙin fenti mai matte na ƙarfe | Baƙin fenti mai matte na ƙarfe |
| Tujiyar sarrafawa: | Tare da layin chrome | Tare da layin chrome | Tare da layin chrome |
| Yadin da aka yi wa ƙofa ado: | Mai laushi, | Mai laushi, | Mai laushi, |
| Yadin da aka yi wa ƙofa ado: | Mai laushi, | Mai laushi, | Mai laushi, |
| Mai tsaron ƙofa: | √ | √ | √ |
| Firam ɗin lasifikar ƙofa: | √ | √ | √ |
| Maɓallin maɓallin sarrafawa na ƙofa da taga: | Fentin baƙar lu'u-lu'u | Fentin baƙar lu'u-lu'u | Fentin baƙar lu'u-lu'u |
| Maƙallin buɗe ƙofa: | An yi wa matte chrome plated | An yi wa matte chrome plated | An yi wa matte chrome plated |
| Kayan ado na makullin ƙofar hannu: | baƙar fata | baƙar fata | baƙar fata |
| Makullin tsayawa na kulle ƙofa: | Baƙin fenti mai matte na ƙarfe | Baƙin fenti mai matte na ƙarfe | Baƙin fenti mai matte na ƙarfe |
| Mai tsaron shift, firam ɗin ado ko allo: | Murfin fata mai launin baƙi + allon ado | Murfin fata mai launin baƙi + allon ado | Murfin fata mai launin baƙi + allon ado |
| Murfin tsakiya: | Fata mai kwaikwayon | Fata mai kwaikwayon | Fata mai kwaikwayon |
| Na'urar kunna sigari. | √ | √ | √ |
| Murfin Direba: | Babu fitila mai madubin kwalliya | Babu fitila mai madubin kwalliya | Babu fitila mai madubin kwalliya |
| Murfin fasinja: | Babu fitila mai madubin kwalliya | Babu fitila mai madubin kwalliya | Babu fitila mai madubin kwalliya |
| Mai tsaron ƙofa: | SX5F | SX5F | SX5F |
| Yadin da aka yi da ƙofa: | Fata mai kwaikwayon | Fata mai kwaikwayon | Fata mai kwaikwayon |
| Makullin tsaron rufin fasinja na farko da na baya: | (tare da dampness) | (tare da dampness) | (tare da dampness) |
| Ƙoƙon ciki: | √ | √ | √ |
| Tef ɗin firam ɗin ƙofa: | √ | √ | √ |
| Mafi kyawun yadi: | Yadin saka | Yadin saka | Yadin saka |
| Kafet: | Yadin da aka yi da allura | Yadin da aka yi da allura | Yadin da aka yi da allura |
| Feda na hutawa ƙafar hagu: | √ | √ | √ |
| Shiryayyen akwati: | gungura | gungura | gungura |
| Tsarin multimedia | |||
| Kayan aiki masu hadewa: | Hagu (mita 7 "LCD) | Hagu (mita 7 "LCD) | Hagu (mita 7 "LCD) |
| Nunin kwamfuta na tuƙi: | Allon LCD mai inci 7 (ma'aunin mai, ma'aunin zafin ruwa, nisan mil, jimillar nisan mil, matsakaicin yawan amfani da mai, nunin ƙofa mai zaman kanta ba a rufe ba, nunin gear) | Allon LCD mai inci 7 (ma'aunin mai, ma'aunin zafin ruwa, nisan mil, jimillar nisan mil, matsakaicin yawan amfani da mai, nunin ƙofa mai zaman kanta ba a rufe ba, nunin gear) | Allon LCD mai inci 7 (ma'aunin mai, ma'aunin zafin ruwa, nisan mil, jimillar nisan mil, matsakaicin yawan amfani da mai, nunin ƙofa mai zaman kanta ba a rufe ba, nunin gear) |
| Allon LCD na tsakiya na wasan bidiyo: | (Inci 10.4) | (Inci 10.4) | (Inci 10.4) |
| Tsarin kewayawa: | GPS + beidou | GPS + beidou | GPS + beidou |
| Gane magana: | ƙasa | ƙasa | ƙasa |
| Tsarin Bluetooth: | ƙasa | ƙasa | ƙasa |
| Kamfas ɗin: | (hanyar kewayawa ta allon sarrafawa ta tsakiya sau da yawa tana nuna) | (hanyar kewayawa ta allon sarrafawa ta tsakiya sau da yawa tana nuna) | (hanyar kewayawa ta allon sarrafawa ta tsakiya sau da yawa tana nuna) |
| Dashcam: | x | x | x |
| Sadarwar mota: | Ƙasa (V2.0) | Ƙasa (V2.0) | Ƙasa (V2.0) |
| Aikin Wifi: | ƙasa | ƙasa | ƙasa |
| Cajin mara waya: | x | x | x |
| Tsarin tushen sauti na waje (AUX/USB/iPod, da sauransu): | USB tare da aikin caji | USB tare da aikin caji | USB tare da aikin caji |
| Tallafin tsarin sauti na MP3: | ƙasa | ƙasa | ƙasa |
| Aikin rediyo: | FM/AM | FM/AM | FM/AM |
| Sake kunna sauti: | ƙasa | ƙasa | ƙasa |
| Sake kunna bidiyo: | ƙasa | ƙasa | ƙasa |
| Eriya: | Nau'in ƙarshen ƙafa | Nau'in ƙarshen ƙafa | Nau'in ƙarshen ƙafa |
| Adadin masu magana: | 4 mai magana | 4 mai magana | 4 mai magana |
| Inganci har zuwa 2020. Satumba 31 | |||
| ●saita, 0: zaɓi, ×: ba a saita ba; | |||