• img SUV
  • img Mpv
  • img Sedan
  • img EV
lz_probanner_icon01
lz_pro_01

Kyakkyawan Ridever Mai Rahusa 2022 Voyah Dreamer 0 Siffar Carbon 5 Doors 7 Kujeru MPV Cltc 475 Kms Motocin Lantarki na Lantarki na Siyarwa Sabbin Motoci Anyi Amfani

Dangane da farashin irin wannan, sabon lingzhi M5 kuma an sanye shi da farantin murabba'i mai aiki da yawa da na'urar kwandishan ta atomatik, waɗanda duka a aikace suke kuma suna da ma'anar aji, tare da aiki mai tsada. Bugu da ƙari, dangane da daidaitawar waje, sabon Lingzhi M5 ya zo daidai da ayyuka kamar gano matsa lamba na taya, jakunkuna na iska guda biyu, radar jujjuya gaba, hoto mai juyawa, madubi na baya na lantarki, wurin zama na fata, da dai sauransu Lingzhi M5 yana da aminci dangane da yanayin. aminci da amfani.


Siffofin

M5 M5
lankwasa-img
  • Babban masana'anta
  • R&D iyawa
  • Ƙarfin Kasuwancin Ƙasashen waje
  • Cibiyar sadarwa ta duniya

Babban sigogi na samfurin abin hawa

    Yanayi: Sabo
    Tuƙi: Hagu
    Matsayin Fitarwa: Yuro VI
    Shekara: 2022
    Watan: 11
    Anyi A: China
    Sunan Alama: dongfeng
    Lambar Samfura: Sabon Lingzhi M5
    Wurin Asalin: Guangxi, China
    Nau'in: Van
    Mai: Gas/Petrol
    Nau'in Inji: Turbo
    Kaura: 1.5-2.0L
    Silinda: 4
    Matsakaicin Ƙarfi(Ps): 100-150Ps
    Akwatin Gear: Manual
    Lambar Canjawa Gaba: 6
    Matsakaicin karfin juyi(Nm): 100-200Nm
    Girma: 4735*1720*1955
    Wheelbase: 2500-3000 mm
    Adadin Kujeru: 7
    Mafi ƙanƙanta Babban Tsari: 15°-20°
    Iyakar Tankin Mai: 50-80L
    Nauyin Kaya: 1000kg-2000kg
    Tsarin Cabin: Jikin haɗin gwiwa
    Tuƙi: RWD
    Dakatarwar gaba: Kashin fata sau biyu
    Dakatar da baya: Multi-link
    Tsarin tuƙi: Lantarki
    Birkin Yin Kiliya: Manual
    Tsarin Birki: Disc na gaba + Rear dsic
    Girman Taya: 215/60 R16
    Jakunkuna na iska: 2
    TPMS(Tsarin Kula da Matsi na Taya): Ee
    ABS (Tsarin Birki na Antilock): Ee
    ESC(Tsarin Tsare Tsawon Lantarki): Ee
    Radar: Babu
    Kamara ta baya: Babu
    Gudanar da Jirgin ruwa: Babu
    Rufin rana: Rufin rana
    Rufin rufi: Babu
    Dabarar Tuƙi: Multi-aiki
    Kayan Kujeru: Fata
    Launi na ciki: Duhu
    Daidaita Kujerar Direba: Manual
    Daidaita Kujerar Copilot: Manual
    Kariyar tabawa: Babu
    Tsarin Nishaɗin Mota: Ee
    Na'urar sanyaya iska: Manual
    Hasken gaba: Halogen
    Hasken Rana: Halogen
    Tagar gaba: Lantarki
    Tagar baya: Lantarki
    Madubin Rearview na waje: Daidaita wutar lantarki
    alatu: babba
    Tsawon * Nisa * Tsawo (mm): 4735*1720*1955
    kyakkyawan zane: babba
    Ƙwallon ƙafa (mm): 2800
    Nauyin Nauyin (kg): 1550/1620
    Max. gudun (km/h): 140
    Samfurin injin: 4A92
    Matsayin fitarwa: Yuro V
    Matsala (L): 1.6
    wuraren zama: 7/9

Tsarin ƙira

  • M5- BAYANI1

    01

    Girman Girman

    Dangane da girman, tsayin, nisa da tsayin ƙirar dogon axis sune 5135mm / 1720mm / 1970mm bi da bi, kuma ƙafar ƙafar ita ce 3000mm. Tsawon, nisa da tsawo na samfurin axle sune 4735/1720/1955mm bi da bi, kuma wheelbase shine 2800mm.

  • M5-baki-daki5

    02

    shimfidar wuri mai dadi

    Sabuwar M5 tana da shimfidar wuraren zama guda biyu: 2+2+3 nau'in kujeru 7 da 2+2+2+3 nau'in kujeru 9.

M5- BAYANI 3

03

da Power

Ta fuskar wutar lantarki, sabuwar motar tana dauke da injin mai karfin lita 2.0 na dabi'a mai karfin karfin 98 kW da karfin karfin 200 Nm, kuma ta cika ka'idojin fitar da hayaki guda shida na kasa. Dangane da watsawa, an daidaita shi tare da watsa mai sauri 5.

Cikakkun bayanai

  • Bayyanar

    Bayyanar

    Dangane da bayyanar, ƙirar sabon Lingzhi M5 ya fi avant-garde da ƙarami, tare da fuskar gaba mai walƙiya da layukan kaifi, kuma gabaɗayan siffar ya fi zagaye. A lokaci guda kuma, sabon Lingzhi M5 yana sanye da radar gaba da baya, yana jujjuya tsarin hoto da ruwan tabarau. An buɗe taga na baya na Lingzhi M5 ta matsa lamba mara kyau, wanda ya fi dacewa da kwanciyar hankali.

  • Cikin gida

    Cikin gida

    A bayan motar, sabon Lingzhi M5 yana da mafi kyawun ji mai girma uku. A cikin ɓangaren ciki, sabon Lingzhi M5 yana ɗaukar ƙirar ciki mai bambanta. A lokaci guda, dangane da kayan aiki da fasaha, samfurin M5 yana da nau'i mai nau'i na fata, wanda ya fi dacewa. Kuma tsarin yana da allon kula da tsakiya na LCD mai girman inch 8, wanda ke tallafawa aikin haɗin gwiwar wayoyin hannu.

  • Kanfigareshan

    Kanfigareshan

    Dangane da farashin irin wannan, sabon lingzhi M5 kuma an sanye shi da farantin murabba'i mai aiki da yawa da na'urar kwandishan ta atomatik, waɗanda duka a aikace suke kuma suna da ma'anar aji, tare da aiki mai tsada. Bugu da ƙari, dangane da daidaitawar waje, sabon Lingzhi M5 ya zo daidai da ayyuka kamar gano matsa lamba na taya, jakunkuna na iska guda biyu, radar jujjuya gaba, hoto mai juyawa, madubi na baya na lantarki, wurin zama na fata, da dai sauransu Lingzhi M5 yana da aminci dangane da yanayin. aminci da amfani.

bidiyo

  • X
    Lingzhi M5

    Lingzhi M5

    Lingzhi M5 abin dogaro ne ta fuskar aminci da aiki.