Kamar yadda muka sani, gwajin tuƙi shine babban abin da ke cikin tallan samfuran motoci. Duk da haka, duk da cewa an gudanar da ayyukan gwajin tuƙi ta hanyoyi daban-daban, gabaɗaya ana kwatanta su a cikin samfuri ɗaya ko samfurin farashi ɗaya, wanda sau da yawa yakan haifar da mummunan yanayin nau'i ɗaya da kuma haɗuwa sosai.
Tare da yawan cikar kayayyaki a kasuwar motoci wanda ya haifar da ƙaruwar gasa, akwai babbar matsala ta daidaita hanyoyin tallatawa wanda ke jan hankalin masu amfani. Kwanan nan, Dongfeng Forthing ya ba da amsa mai ban mamaki da ƙarfin hali. Dongfeng Forthing ya yi amfani da bambancin samfura, yana karkatar da tsarin da ya gabata na kwatancen gwajin tuƙi kawai a cikin wannan samfurin, kuma ya gudanar da cikakken jerin ayyukan ƙalubalen gwajin tuƙi, waɗanda ba su tsaya kan nau'in samfura ba kuma sun yi kwatancen gwajin tuƙi mai girma da yawa, wanda ya jawo hankalin masu amfani da yawa. Yana nuna cikakken ƙarfin samfurin rufin naMotar Forthing U-Tour, wanda ya karya ma'anar samfuran ababen hawa kuma ya ɗauki buƙatun mai amfani a matsayin tushe.
Kalubalen samfurin dukkan fannoni
Gwajin kwatancen mota na farko
Tare da taimakon PK na dukkan fannoni, nasarar Dongfeng Forthing ta jawo hankalin masu amfani da ita sosai, to ta yaya ta yi hakan?
1. Samfuran da aka yi amfani da su a kowane fanni suna da ƙarfin samfur mai kyau.
Kamar yadda za a iya gani daga wannan aikin,Motocin Forthing U-TourAn gina su ne akan manyan motocin iyali, kuma suna ƙara wayar da kan masu amfani game da ƙarfin samfurin samfuran ta hanyar yanayi masu ƙalubale kamar tseren ceton mai a kan hanya, gwajin wurin gwaji na ƙwararru, da kuma gwajin gwaji mai ban sha'awa, wanda ke jawo hankalin masu amfani da yawa.
Kalubalen tanadin mai a kan hanya yana nuna tattalin arzikin mai na samfuran = cikakken maki na ƙarfin foda mai zagaye.
Da farko dai, a matsayin motar iyali mai kujeru 7, motocin Forthing U-Tour galibi suna mai da hankali sosai kan amfani da mai. Motocin Forthing U-Tour suna cin nasara a kan ƙalubalen rage man fetur a hanya, kuma idan aka kwatanta su da samfuran aji ɗaya da aji ɗaya da kuma samfuran manyan kujeru 7 masu kujeru 300,000 don gwajin tuƙi.
A gwajin amfani da mai na tsawon kilomita 27.5 a kan titunan birni na ɗan gajeren lokaci, kamar yadda masu amfani da shi ke amfani da shi a kowace rana, motocin Forthing U-Tour sun yi aiki mafi kyau a tsakanin aji ɗaya da aji ɗaya, inda suka yi amfani da mai na lita 6.8 a kowace kilomita 100. Daga cikinsu, a matsayin misali, yawan amfani da mai na Chuanqi M kilomita 600 ya kai lita 8.7, yayin da na Li ONE, samfurin babban aji 300,000, ya kai lita 9.8. Daga kwatancen, za a iya ganin cewa tattalin arzikin mai na motocin Forthing U-Tour ba wai kawai yana kan gaba a aji ɗaya ba, har ma ya wuce samfuran babban aji 300,000.
Gwajin kwatancen filin ƙwararru yana nuna cikakken aikin samfuri = cikakken maki na ƙarfin samfuri.
Na biyu, a wurin gwajin ƙwararru na tsaunin Tianzhu da ke Xiamen, samfura guda biyar suna da gasa mai zurfi a fannin aiki. Ta hanyar hanyar cikas, saurin gudu, hanyar tsani da kuma tsarin jujjuyawar siffa mai siffar S, ana ƙalubalantar ƙarfi da aikin tuƙi na samfurin. Ta hanyar kwatanta fa'idodin samfuran daban-daban, yana nuna ƙarfin ƙarfin motocin Forthing U-Tour a fayyace kuma a hankali.
A matsayin jarumin wannan taron, motocin Forthing U-Tour, tare da haɗin zinare na injin 1.5TD mai ƙarfi + Magna 7DCT, daidaitawar chassis na ƙwararru na Magna da tsarin dakatarwar McPherson mai zaman kansa + tsarin dakatarwar hannu mai baya, sun nuna ƙarfin hawansu da kuma la'akari da jin daɗin tuƙi a dukkan fannoni a cikin hanyoyin haɗi huɗu.
Bugu da ƙari, ta hanyar zaɓar samfura huɗu da hannu ɗaya, motocin Forthing U-Tour sun kuma nuna cewa shahararrun jiragen ruwa suna da sauƙin tafiya kamar SUV da kuma alkiblar motoci, waɗanda za su iya fuskantar kowane irin yanayi mai tsauri a hanya cikin nutsuwa, kuma suna taimakawa wajen gwada direbobi su ci gaba ba tare da tsoron matsaloli ba.
Gwajin gwaji mai ƙarfi, fasahar baƙar fata ta samfurin fallasa = cikakken maki na ƙarfin tallatawa
A ƙarshe, gwajin tuƙi ne mai ban sha'awa. An gwada ƙarfin hanzarin motar ta hanyar amfani da kayan tebur mai amfani da wutar lantarki. Motocin Forthing U-Tour sun yi nasara da maki 4.38S, kuma ana iya ganin ƙarfin motocin Forthing U-Tour a kallo ɗaya.
Abin sha'awa, a wurin, baƙi suka tsaya suka koma baya a makance ta hanyar tuƙa motocin Forthing U-Tour masu matse jiki, kuma suka nuna hotunan panoramic 360+ chassis mai haske da sauran ayyukan taimako masu wayo ta hanya mai kyau. Motocin Forthing U-Tour sun jure gwaji mai tsauri, yayin da samfuran gasa suka kasa shiga cikin gwajin saboda rashin tsari. Aikin super-sense yana nuna tsarin fasaha mai sauƙi da wayo na motocin Forthing U-Tour cikin fahimta.
2. Gwajin Samfura da Gwaji, wanda ke nuna ƙarfin samfuran hardcore cikin dabara.
Tare da taimakon wannan tsari na ƙalubale, ta hanyar gwajin kimantawa na ƙwararru a kafofin watsa labarai, ƙarin masu amfani sun sami nasarar fahimtar fa'idodi da yawa na motocin Forthing U-Tour dangane da amfani da mai, wutar lantarki, sarrafa tuƙi, aminci mai wayo da kuma canjin sarari daga hangen nesa na ƙwararru, don haka suna tsara kyakkyawan inganci da hoton motocin Forthing U-Tour.
A lokaci guda, wannan aikin wani sabon yunƙuri ne na tallatawa ta hanyar gwajin tuƙi na mota. Tare da taimakon wasan tuƙi na gwaji wanda masu amfani ke sha'awarsa, yana ratsa cikin rukunin abin hawa, yana fahimtar raguwar ƙarfin samfurin motocin Forthing U-Tour gaba ɗaya, kuma yana nuna ƙudurin canjin alamar Dongfeng Forthing.
Tallace-tallacen kirkire-kirkire
Ba wai kawai taken taken ba ne
1. Nuna gaskiya a sana'a kuma ka biya buƙatar da ƙarfi.
An gayyaci ƙwararrun kafofin watsa labarai 33 don shiga cikin gwajin. Ta hanyar gwajin kafofin watsa labarai, za mu iya dandana ainihin duniyar daga mahangar ƙwararru, mu fassara ƙarfin samfurin motocin Forthing U-Tour, sannan mu buga su mu yaɗa su ta hanyar dukkan hanyar sadarwa ta hanyar bidiyo, hotuna, da sauransu, wanda ba wai kawai yana faɗaɗa tasirin ayyukan ba ne, har ma yana ƙara yawan mazauna motocin Forthing U-Tour, kuma yana fahimtar yadda ake yin amfani da kalmomi da kuma yadda ake zubar da kadarorin magoya baya.
Bugu da ƙari, motocin Forthing U-Tour suna kuma nuna muhimman fa'idodin sararin samaniyarsu da ke canzawa koyaushe ta hanyar wuraren da ke tsaye (wurin zango na bazara, yankin ɗakin kankara na lokacin rani), wanda ya gamsar da fifikon masu amfani da iyali game da ƙimar mota da sararin da ke da daɗi. Kuma kewayon farashi mai gasa na "yuan 119,900-154,900" ya fi dacewa da buƙatun jama'a na aiki mai tsada. Ƙarfin samfurin rufin motocin Forthing U-Tour kuma yana kawo wa masu amfani da ƙwarewar amfani mai girma da yawa.
Yanar gizo:https://www.forthingmotor.com/
Email:dflqali@dflzm.com lixuan@dflzm.com admin@dflzm-forthing.com
Waya: +867723281270 +8618577631613
Adireshi:286, Pingshan Avenue, Liuzhou, Guangxi, China
Lokacin Saƙo: Nuwamba-11-2022
SUV






MPV



Sedan
EV












