• img SUV
  • img MPV
  • img Sedan
  • img EV
lz_pro_01

labarai

Forthing U-Tour| | MPV ta farko da ta mamaye sabbin ƙa'idodi masu tsauri a tarihin bugu na 2021

Forthing U-Tourƙalubalantar bugu na dokokin C-NCAP na 2021 a dukkan fannoni

Ya lashe kimantawa ta farko ta MPV mai tauraro biyar

 

Hatsarin C-NCAP ya samo asali ne daga China Automotive Technology and Research Center Co., Ltd., wanda aka fi sani da China Automotive Research Institute a takaice, kuma China Automotive Research Institute ta fi shahara da gwajin hatsarin C-NCAP. C-NCAP ita ce ƙungiya ta farko ta ƙwararru mai tantancewa ta ɓangare na uku a China. Abubuwan da ke cikin gwajin sun haɗa da sassa uku:Kariyar mazauna, kariyar masu tafiya a ƙasa da kuma amincin aiki don kimanta aikin aminci mai aiki da rashin aiki na sabuwar mota gaba ɗayaA matsayin kimantawa ta hanyar amfani da motoci ta cikin gida, C-NCAP za ta inganta matsayin gwajin hatsarin tsaro a kowane lokaci. A halin yanzu, sabuwar sigar ita ce sigar 2021 ta dokokin C-NCAP,wanda shine mafi tsaurin sigar gwajin hatsarin C-NCAP da aka taɓa yi.

Idan aka kwatanta da tsohon sigar, sigar 2021 ta Lambar C-NCAP tana da halaye masu zuwa:ya fi kusa da ainihin wurin, kimanta raunin da ke cikin jirgin ya fi zama gaskiya, tsaron 'yan layin baya ya fi damuwa, tsaron yara ya fi damuwa, tsaron masu tafiya a ƙasa ya fi damuwa, buƙatun tsaro masu aiki sun fi girma, kuma an rufe ƙarin wurare.Saboda haka, za a iya cewa bugu na 2021 na ƙa'idar C-NCAP kimantawa ce mai wahala ga amincin motocin MPV.

Motar iyali ta farko mai kujeru 7 ta Dongfeng Forthing,Motar Forthing U-Tour, yana ƙalubalantar sigar gwajin haɗarin C-NCAP mafi tsauri da aka taɓa yi. Ganin yadda Forthing U-Tour Car ta fuskanci tsauraran matakai da cikakkun bayanai a cikin ƙa'idodi fiye da da, ya lashe kimantawa ta farko mai tauraro biyarMPVtunda an fitar da dokokin da cikakken maki na83.3%ta hanyar kyakkyawan ƙarfinsa mai cikakken ƙarfi, kuma ya kafa sabon tarihi a masana'antar tare da aikin da ba a taɓa gani ba, don haka aikin aminci na samfuran MPV zai iya kaiwa ga matsayi mafi girma; Don jagorantar matakin aminci na haɗin gwiwa da alamar MPV mai zaman kanta, da kuma kafa sabon samfurin masana'antu don amincin MPV na gida.

 

Manyan nasarori uku masu muhimmanci

Bayar da ƙwarewa mai mahimmanci ga masu zuwa MPV a makare

Motar Forthing U-Tour tana aiki da kyau a cikin bugu na dokokin C-NCAP na 2021. A cikin sabbin abubuwa biyu na kimantawa na kariyar yara ga masu zama, duk sun sami maki mai yawa. Na biyu, a cikin kimantawa na kariyar ƙafa a cikin ayyukan kare masu tafiya a ƙasa, Forthing U-Tour Car ta yi nasarar karya iyakokin da suka gabata kuma ta sami cikakkun maki.

Kamfanin Forthing U-Tour Car ya sami maki mai yawa a cikin ayyukan da yawa na tsarin tsaro mai aiki, wanda ba wai kawai ya tabbatar da ingancin kayan aikin tsaro masu amfani da fasaha na Forthing U-Tour Car ba, har ma ya tabbatar da matakin ingantaccen tsarin tsaro na haske, da kuma sanya rufin tsarin tsaro mai aiki na samfuran MPV.

 

Motar Forthing U-Tour

 

 

Matsakaicin maki na tsarin kariya na mazauna shine 86.51%

Kafa sabon ma'aunin tsaro don kare lafiyar yara

 

Ana kimanta tsarin kariya ga masu zama a cikin tsarin ne a kan manyan matakai uku.karo, gwajin bulala da wurin zama na yaraBambancin da ke tsakanin sigar 2021 ta lambar C-NCAP da tsohuwar sigar ita ce ana amfani da shingen MPDB maimakon shingen ODB a yanayin karo na gaba na tsakiya; Sabuwar kimantawa mai ƙarfi da tsayayye na kariyar mazauna ga yara 'yan shekara 3 zuwa 10 a layi na biyu; Kula da matsin lamba na labulen iska, kira ta E da kuma aikin sa ido kan ko an ƙara hawa na baya na SBR.

Motar Forthing U-Tour, a cikin manyan haɗurra guda uku, kamar karo na gaba, karo na gaba da karo na gefe, ya dogara ne akan ingantaccen tsarin jiki, ƙirar shaƙar makamashi da kuma tsarin jakar iska, kuma sakamakon gabaɗaya ya cika tsammanin. Daga cikinsu, abin da ya fi burgewa shi ne cewa a ƙarƙashin yanayin karo na gaba tsakanin mota da mota (MPDB), kimantawar membobin yaran 'yan shekara 10 (Q10) a layin tsakiya na Forthing U-Tour Car sun sami maki.Maki 18.588(daga cikin maki 24); A ƙarƙashin yanayin aiki na 50km/h, tasirin gaba mai ƙarfi na bango (FRB), ƙimar ƙarfin kuzari na yara 'yan shekara 3 (Q3) a cikin kujerar yara a jere na tsakiya na Forthing U-Tour Car shine21.468(daga cikin 524), kuma lambar ƙirji ita ce4.163(daga cikin 5). Aikin Forthing U-Tour Car ya kafa sabon tarihi. Bugu da ƙari, aikin Forthing U-Tour Car a gwajin bulala, kimantawa ta tsaye na wurin zama na yara da sauran abubuwan kari suma sun sami sakamako mai kyau.

Forthing U Tour

 

Wannan ya tabbatar da ingancin aikin Forthing U-Tour Car a cikin aminci mara amfani. An gina jikin motar ne bisa gaTsarin EMA mai siffar sukari mai girma, tare daKashi 66.3%na jikin motarƙarfe mai ƙarfi wanda ya wuce 200MPa, Jakunkunan iska guda 8bayan haɗin gwiwa, da kuma tsaurara matakan tsaro kafin a fara aikibel ɗin kujera mai iyakance ƙarfia layukan kujeru na gaba da na tsakiya. Layin tsakiya na kujeru masu zaman kansu da kujerun yara an tsara su da kyau kuma sun dace, kuma duk waɗannan saitunan suna riƙe da ƙa'idar aminci ga masu zama.

 

Kariyar masu tafiya a ƙasa ta samu maki 67.32%

Kariyar ƙafa ta kafa sabon tarihi ga samfuran MPV

 

Tsarin kariya ga masu tafiya a ƙasa galibi ana kimanta shi ne game da kariyar kai da kuma kariyar ƙafa. A cikin sabuwar sigar ƙa'idojin, gwajin nau'in kai yana ƙara yankin karo na kai na WAD2100-2300, kuma gwajin nau'in ƙafa yana amfani da nau'in ƙafa na aPLI wanda zai iya nuna halayen halittu na ƙananan gaɓoɓin ɗan adam.

A karon farko, Forthing U-Tour Car ta karya "la'anar" da cewa dole ne samfuran MPV su rasa maki a kimanta kariyar masu tafiya a ƙasa, kumaya sami maki cikakkea gwajin ƙafa na kare masu tafiya a ƙasa, wanda kuma nasara ce ta farko ga inganta samfuran MPV a fannin kare masu tafiya a ƙasa.

Dongfeng Forthing

 

Wannan aikin ya faru ne saboda mai zane ya yi la'akari da mahimmancin kariyar masu tafiya a ƙasa a cikin ƙirar farko. Saboda haka, an inganta ƙirar gaban gaba.kuma an ƙara kumfa na musamman na kariya daga maraƙi da kuma kumfa mai kariya daga bamper don rage lalacewar ababen hawa ga masu tafiya a ƙasa.

 

Matsakaicin maki na kayan aiki mai aiki shine 85.24%

Taimakon basira ya kai wani sabon matsayi a masana'antar.

 

Ana kimanta tsarin aiki dangane da tsarin taimako na motar mai wayo. Sabuwar sigar lambar ta wadatar da yanayin kimanta aiki na asali, ta ƙara AEB mai ƙafa biyu, LKA, LDW, BSD da SAS kimantawa, da kuma ƙara kimanta aminci na fitilar kai, gami da aikin hasken, hasken ƙananan haske da babban haske, da kuma gwajin fasahar haske mai zurfi.

Godiya ga tsare-tsaren tsaro guda 12 na tsarin tuƙi mai wayo na L2+, tsarin kula da kwanciyar hankali na lantarki ESC ya samucikakkun makia cikin binciken tsaro na Forthing U-Tour Car; An samuMaki 33.218(daga cikin maki 38) akan tsarin birki na gaggawa ta atomatik AEB na kayan kimantawa; Daga cikin abubuwan dubawa na zaɓi, abubuwan kamar LDW na tashi daga layi, tantance abin hawa BSD C2C da BSD C2TW duk suna samuncikakkun makiBugu da ƙari, dangane da aikin haske, kamar yadda Forthing U-Tour Car ke da ayyuka kamar sauya ƙananan katako ta atomatik da sarrafa manyan katako ta atomatik, sakamakon gwajin kuma yana dacikakkun maki.

 

Dongfeng Forthing

 

Dangane da aminci mai aiki, Forthing U-Tour Car ba wai kawai tana da kayan aiki masu inganci ba, har ma da kayan aikinta.Tsarin tuki mai wayo na mataimakan tuki na matakin L2+, amma kuma tare daNasihu kan tuƙi, hotuna 360 na panoramic, chassis mai haske, fitilolin mota ta atomatik, fitilun taimakon tuƙi da sauran garantin aminci waɗanda suka shafi wurare daban-dabanBugu da ƙari, an kuma sanya masa kayan aikiAyyukan sa ido na musamman na alamun mahimmanci a mataki ɗaya don tabbatar da amincin rayuwar yara da dabbobin gida a ainihin lokaciYi iya ƙoƙarinka don hana haɗarin tsaro da ka iya tasowa.

 

Karya gibin masana'antar da ƙarfi

Babban aikin tsaro don ƙirƙirar rufin aminci na motar iyali mai kujeru 7

 

Kamar yadda ake cewa, "Girlan gaskiya ba ya jin tsoron wuta", Kamfanin Forthing U-Tour Car ya ci jarrabawar tantancewar matakan S na ƙa'idojin C-NCAP na shekarar 2021, kuma ya tabbatar da ingancinsa mafi girma a fannin tsaro a matsayin motar iyali mai kujeru 7 tare da fa'idodin MPV, SUV da sedan. Tare da ƙarfin rufin aminci na motar iyali mai kujeru 7, ya sake mayar da martani ga taken "rufin motar iyali mai kujeru 7 na yuan 150,000". Kamfanin Forthing U-Tour Car ya gina rufin aminci guda bakwai ga motocin iyali tare da aikin tsaro sama da ƙa'idodin da ake da su a masana'antar, wanda ba wai kawai yana kawo ƙwarewar tafiya ta iyali mai aminci ga masu amfani ba, har ma yana karya gibin da ke ɗaure masana'antar koyaushe, kuma yana inganta amincin tafiyar iyali sau ɗaya da ƙari.

Forting U-Tourcar ta ƙalubalanci bugu na dokokin C-NCAP na 2021 kuma ta sami kimantawa mai tauraro biyar, wanda ba wai kawai nasarar mota ba ce, har ma da ci gaba a masana'antar gaba ɗaya. Wannan kyakkyawan misali ne na Forting U-Tourcar da sunan MPV na gida, wanda ke kawo ingancin aminci na MPV ga masana'antar motoci; A matsayinta na alama mai zaman kanta,Dongfeng Forthingya ɗauki nauyin da ya rataya a wuyansa na jagorantar dukkan filin MPV don karya ƙa'idar tsaron ababen hawa a karon farko.

Ko a cikin motar Forthing U-Tour ko a cikinDongfeng Forthing, muhimmancin wannan ƙalubale ga gwajin lambar C-NCAP na shekarar 2021 yana da matuƙar muhimmanci, kuma tasirinsa mai ban mamaki ya isa a rubuta shi a tarihin alamar.

 

Yawon shakatawa na Forthing U

 

 

 

Yanar gizo:https://www.forthingmotor.com/
Email:dflqali@dflzm.com    lixuan@dflzm.com     admin@dflzm-forthing.com
Waya: +867723281270 +8618577631613
Adireshi: 286, Pingshan Avenue, Liuzhou, Guangxi, China


Lokacin Saƙo: Disamba-12-2022