• img SUV
  • img MPV
  • img Sedan
  • img EV
lz_probanner_icon01
lz_pro_01

Sabuwar Motar Dongfeng Mai Sauri da Sabuwar Zane Sabuwar Motar MPV M5 Mai Wutar Lantarki ta Dongfeng don Siyarwa

Lingzhi M5 EV mota ce ta kasuwanci mai amfani da wutar lantarki mai tsawon rai, wacce ƙwararrun masu ƙira jiki suka ƙera, kuma ita ce sabuwar mota a shekarar 2022. An ƙididdige wannan alamar a matsayin dangin MPV, inda sama da masu amfani da ita miliyan 1 suka shaida maganar baki.

Yana da kamannin kasuwanci na gaske, grille mai siffar walƙiya mai ƙarfi da kuma fitilolin mota masu ƙarfi.

Motar tana da juriya mai tsawo. ƙarfin batirin 68 kWh, tsawon rayuwar batirin 401KM, tsarin birki mai hankali na EHB. Wannan motar tana da araha kuma tana adana kuzari, kuma yawan wutar lantarkinta a kowace kilomita ya kai ƙasa da na 0.1 yuan.


Siffofi

M5 EV M5 EV
curve-img
  • Babban sarari sosai
  • Inganci da tattalin arziki
  • Tuki mai daɗi

Babban sigogi na samfurin abin hawa

    Mai ƙera Dongfeng
    matakin matsakaicin MPV
    nau'in makamashi tsarkakken wutar lantarki
    injin lantarki Tsarkakken ƙarfin lantarki mai ƙarfin 122
    Tsarkakken kewayon tafiya ta lantarki (km) 401
    Lokacin caji (Awa) Cajin sauri awanni 0.58 / caji mai jinkiri awanni 13
    Cajin gaggawa (%) 80
    Matsakaicin ƙarfi (kW) 90(Ps 122)
    matsakaicin karfin juyi (N m) 300
    akwatin gear Akwatin gear na abin hawa mai gudu ɗaya
    dogon x faɗi x tsayi (mm) 5135x1720x1990
    Tsarin jiki Kofa 4, kujeru 7 MPV
    babban gudu (km/h) 100
    Amfani da wutar lantarki a kowace kilomita 100 (kWh/100km) 16.1

Tsarin zane

  • M5EV (2)

    01

    Babban masana'anta mai ƙarfi

    Masana'antar motocin fasinja, ƙarfin kowace shekara na raka'a 400000.
    Masana'antar manyan motoci ta kasuwanci, ƙarfin kowace shekara na raka'a 200000.
    Kayan aiki na zamani da na atomatik.

    02

    Ƙarfin bincike da ci gaba

    Fasahar R&D daga Japan.
    Injiniyoyin R&D sun fi 1000.

  • Sararin akwati

    03

    Ƙarfin Talla a Ƙasashen Waje

    Ma'aikatan tallan ƙwararru sama da 150.
    Ofisoshi 15 a ƙasashen waje.
    Ayyukan CBU, CKD, da IKD.

Babban iko na tsakiya babban ciki

04

Cibiyar sadarwa ta duniya

An rarraba shi zuwa ƙasashe sama da 35.
Bayar da horon hidima.
Ajiye kayan gyara.
LINGZHI PLUS tana ba da tsarin kujeru 7/9, inda layukan kujeru na biyu a cikin samfurin kujeru 7 suna da kujeru biyu masu zaman kansu, suna tallafawa daidaitawar kusurwa da yawa da daidaitawar gaba da baya. Abin lura shi ne cewa layukan kujeru na biyu kuma suna tallafawa aikin tuƙi na baya, wanda zai iya aiwatar da layi na biyu da layi na uku na "sadarwa ta fuska da fuska".

Cikakkun bayanai

  • Sararin akwati

    Sararin akwati

  • Babban iko na tsakiya babban ciki

    Babban iko na tsakiya babban ciki

  • Kujerun layi cikakke

    Kujerun layi cikakke

  • Kujerun layi na tsakiya

    Kujerun layi na tsakiya

bidiyo

  • X
    Bayyanar Kasuwanci

    Bayyanar Kasuwanci

    Yana da kamannin kasuwanci na gaske, grille mai siffar walƙiya mai ƙarfi da kuma fitilolin mota masu ƙarfi.