Tsarin Aiki da Aiwatarwa na DFLZ KD
DFLZ tana ba da sabis na tsayawa ɗaya don ƙira na KD, siyan kayan aiki, shigarwa da aiwatarwa, samarwa gwaji, da kuma jagorar SOP. Za mu iya tsara da gina masana'antun KD daban-daban bisa ga buƙatun abokan ciniki.
Shagon Walda
| Shagon WaldaNassoshi | ||
| Abu | Sigogi/Bayani | |
| Naúrar kowace awa (JPH) | 5 | 10 |
| Ƙarfin samarwa sau ɗaya (awa 8) | 38 | 76 |
| Yawan samarwa na shekara-shekara (250d) | 9500 | 19000 |
| Girman shagon (L*W)/m | 130*70 | 130*70 |
| Bayanin layi (layin hannu) | Layin ɗakin injin, Layin bene, Babban layi + Layin haɗa ƙarfe | Layin ɗakin injin, Layin bene, Babban layi + Layin haɗa ƙarfe |
| Tsarin shago | Bene ɗaya | Bene ɗaya |
| Jimlar Zuba Jari | Jimlar Zuba Jari = Zuba Jari a Gine-gine + Zuba Jari a Kayan Walda + Zuba Jari a Jigs da Fitattun Kayan Aiki | |
Shagon fenti
| Shagon ZaneNassoshi | |||||
| Abu | Sigogi/Bayani | ||||
| Naúrar kowace awa (JPH) | 5 | 10 | 20 | 30 | 40 |
| Oneƙarfin aiki (awa 8) | 40 | 80 | 160 | 240 | 320 |
| Yawan samarwa na shekara-shekara (250)d) | 10000 | 20000 | 40000 | 60000 | 80000 |
| Shagogirma(L*W) | 120*54 | 174*66 | 224*66 | 256*76 | 320*86 |
| Tsarin Shago | Bene ɗaya | Bene ɗaya | Bene biyu | Bene biyu | Bene 3 |
| Yankin gini (㎡) | 6480 | 11484 | 14784 | 19456 | 27520 |
| Kafin magani& Nau'in ED | Mataki-mataki | Mataki-mataki | Mataki-mataki | Ci gaba | Ci gaba |
| Pfenti mai launi/launi/bayyananne | Feshi da hannu | Feshi da hannu | Feshin robot | Feshin robot | Feshin robot |
| Jimlar Zuba Jari | Jimlar Zuba Jari = Zuba Jarin Kayan Aiki + Zuba Jarin Gine-gine | ||||
Shagon hada kaya
Layin Gyara
Layin Ƙarƙashin Jiki
Tashar Haɗa Gilashin Gyaran Gaba
Tashar Haɗa Robobin Rana Mai Tsayi Mai Sauƙi
Hanyar Gwaji
| Shagon TaroNassoshi | ||||
| Abu | Sigogi/Bayani | |||
| Naúrar kowace awa (JPH) | 0.6 | 1.25 | 5 | 10 |
| Oneƙarfin aiki (awa 8) | 5 | 10 | 40 | 80 |
| Yawan samarwa na shekara-shekara (awa 2000) | 1200 | 2500 | 10000 | 20000 |
| Girman Shago (L*W) | 100*24 | 80*48 | 150*48 | 256*72 |
| Yankin shagon haɗa kaya (㎡) | 2400 | 3840 | 7200 | 18432 |
| Wyankin arehouse | / | 2500 | 4000 | 11000 |
| Gwajihanyayanki | / | / | 20000 | 27400 |
| Jimlar Zuba Jari | Jimlar Zuba Jari = Zuba Jari a Gine-gine + Zuba Jari a Kayan Aiki | |||
Jagorar Lodawa a Ƙasashen Waje
Kallon Masana'antun DFLZ na Ƙasashen Waje
Masana'antar CKD ta Gabas ta Tsakiya don Motocin Fasinja
Masana'antar CKD
Shagon Zane
Shagon Walda
Shagon Taro
Masana'antar SKD ta Gabas ta Tsakiya don Motocin Kasuwanci
Shagon Taro
Layin Chassis
Layin Injin
Masana'antar SKD ta Arewacin Afirka don Motocin Fasinja
Shagon Taro
Layin Ƙarƙashin Jiki Mai Rahusa
Masana'antar CKD ta Tsakiyar Asiya don Motocin Fasinja
Duba Sama
Jiki A Wurin Shayar da Fari
Layin Gyara
Layin Ƙarshe
Layin Ƙarƙashin Jiki
Bita na DFLZ KD
Aikin DFLZ KD yana cikin Tushen Motocin Kasuwanci, wanda ya mamaye yanki na 45000㎡, yana iya cika marufi na raka'a 60,000 (seti) na sassan KD a kowace shekara; Muna da dandamalin ɗaukar kwantena guda 8 da kuma damar ɗaukar kwantena 150 a kowace rana.
Duba Sama
Kulawa ta Cikakken Lokaci
Dandalin Loda Kwantena
KD na ƙwararru
Ƙungiyar Shiryawa ta KD
Tawagar mutane sama da 50, ciki har da masu tsara fakiti, masu sarrafa fakiti, injiniyoyin gwaji, injiniyoyin kula da kayan aiki, injiniyoyin dijital, da ma'aikatan daidaitawa.
Fiye da haƙƙoƙin ƙira na marufi 50 da kuma shiga cikin tsarin masana'antu na yau da kullun.
Tsarin Shiryawa da Tabbatarwa
Kwaikwayon Ƙarfi
Gwajin Kwaikwayon Jirgin Ruwa
Gwajin Jigilar Kwantenoni a Hanya
Digiri
Tarin Bayanai da Gudanar da Dijital
Dandalin Bayanai
Tsarin Ajiyar Lambobin Scan da Matsayin Lambar QR
Mai hana lalata mai canzawa (VCI)
VCI ta fi hanyoyin gargajiya kyau, kamar man hana tsatsa, fenti, da fasahar rufewa.
Sassan Ba tare da VCI VS Sassan Tare da VC ba
Kayan Waje na Waje
SUV






MPV



Sedan
EV



