Yaya Dongfeng Forthing ke aiki a kasuwar Turai?
Sabuwar tafiyar Dongfeng zuwa ƙasashen waje tana ci gaba da sauri, ba wai kawai ta cimma manyan nasarori a kasuwar Turai ba, har ma da buɗe sabbin hanyoyin sufuri da jigilar kayayyaki. A'a, labari mai daɗi na sanya hannu kan kwangilar haɗin gwiwa da jigilar jiragen ƙasa na musamman yana ta yawo a jere.
Yi rijista don haɗin gwiwa
VOYAH na gab da sauka a ƙasashe kamar Netherlands, Switzerland, da Arewacin Turai.Kwanan nan, Kamfanin Shigo da Fitar da Kaya na Dongfeng da kuma abokin hulɗar sa na Norway Electric Way sun yi taron tattaunawa kan hadin gwiwa a ƙasashen waje na VOYAH tare da bikin sanya hannu a kai a Oslo.

Wakilan dillalai daga Netherlands, Switzerland, Denmark, da Finland sun taru a wurinZauren baje kolin VOYAH Experience da ke tsakiyar Oslo, Norway don sauraron shirye-shiryen nan gaba na kayayyakin motocin lantarki na Dongfeng da nasarorin dillalan Norway a fannin fasahar sadarwa, tallatawa, da tallatawa. Kamfanin shigo da kaya da fitarwa na Dongfeng ya yi tattaunawa da dillalai kuma ya sanya hannu kan kwangiloli da hudu daga cikinsu a wurin.
1. Netherlands
GOMES NOORD-HALLAND, dillalin ƙasar Holland, ya riga ya gabatar da samfurin kamfanin FREE, kuma zai gabatar da DREAM a kwata na uku don samar wa masu amfani da shi na ƙasar Holland ƙarin zaɓin samfura, yana nuna ƙwarewar fasahar kamfanin VOYAH, matakin masana'antu, da ƙimar muhalli. VOYAH za ta fara halarta a taron ƙwarewar baje kolin motocin lantarki da aka shirya a Netherlands a watan Satumba, kuma a hankali za ta buɗe ɗakunan baje kolin a birane kamar Amsterdam a Netherlands. Za a isar da rukunin motoci na farko ga abokan ciniki a kwata na huɗu na wannan shekarar.

2. Switzerland
Kamfanin haɗin gwiwa na Switzerland NOYO zai hanzarta gina gidan yanar gizo na tallace-tallace a Switzerland, kuma masu amfani da gida za su iya yin odar VOYAH KYAUTA daga ɗakunan nunin kan layi ko na waje a kwata na huɗu na wannan shekarar. A da, abokan hulɗa na Switzerland sun shigo da samfuran motoci kuma sun gudanar da gwajin tuƙi. A lokaci guda, sun gayyaci shahararren YouTube Robin TV na Jamus don tantance abubuwan hawa, kuma kyakkyawar ƙwarewar tuƙi ta hanzarta ƙudurin haɗin gwiwa.

3. Nordic
Ganin cewa kasuwar Norway ce mahaɗin, Norway za ta tallata sanya hannu kan yarjejeniyar niyya tare da motocin Nordic da sauran dillalan motocin Nordic. Ƙarfafa haɗin gwiwa a kasuwar Nordic, haɗa hannu wajen ƙirƙirar ƙirƙirar alama, raba IS/IT, da kayan talla, cimma matsakaicin amfani da albarkatu, da kuma hanzarta haɓaka kasuwannin Nordic kamar Denmark da Finland. A cikin kwata na uku na wannan shekara, za a ƙaddamar da alamar VOYAH a hukumance a kasuwannin Nordic kamar Finland, inda za a cimma nasarar isar da rukunin motoci na farko a kwata na huɗu.

Kamfanin Shigo da Kaya na Dongfeng zai haɓaka kafa hedikwatar Turai da ofisoshin kasuwa a ƙasashen Turai, yana ɗaukar mataki mai mahimmanci zuwa ga dabarun "matakai uku" a Turai, da kuma haɓaka tsarin Dongfeng na ƙasashen waje zuwa cikin yanayi mai sauri.
Yanar gizo: https://www.forthingmotor.com/
Email:admin@dflzm-forthing.com dflqali@dflzm.com
Waya: +867723281270 +8618177244813
Adireshi: 286, Pingshan Avenue, Liuzhou, Guangxi, China
Lokacin Saƙo: Yuli-14-2023
SUV






MPV



Sedan
EV




